Ghi Nhớ?
Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
A1 của tui ơi! - Page 2 Avatar11

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

1/17/2011, 9:04 am
Dang_PL
Thành Viên
Thành Viên

Birthday : 17/12/1990
Coin : 50778

Hj, ko ngờ bài của mình lại nhận nhìu comment đết thế! Uj!!! nhớ lớp wá đi! Thực ra bài này tuj viết lâu lắm, vì cứ khi nào kỉ niện ùa về bất chợt, thế là lại viết... Viết xong rồi mà vẫn sực nhớ ra những nụ cười quá khứ, lại mún viết tip :-D. exanple như có lần nhỏ Ngọc và... Bik Vân thì phải, hợp tác mang dao và xoài tới lớp ăn. Dao với xoài mà hợp lại thì như hùng kê quyền hợp với siêu sung thiên vậy. Cả lũ chén rào rào, bất chợt Mr Mai Mạnh Hảo xuất hiện. Bị tóm. Tóm dính ngay sau gáy. Không có chuyện thả vì thứ hai đầu tuần vừa nói zụ nay ruj. "Quân pháp bất vị thân/ Lời thầy tựa ngàn cân/ Tụi bây dám khi quận/ Làm sao thầy buông đựơc" Hahaha. Nhỏ Ngọc lủi thủi lên quản sinh. Ai ngờ ít phút sau cả một lũ A1 dài thòng lòng kéo đến trước cửa xin chịu tội thay và xin tha. Mai Mạnh Hảo trợn mắt ko tin nổi, thế là thôi, phá lệ một lần, cho tụi bây về đấy. :-D thế là thóat nạn ko ngờ!

1/17/2011, 9:13 am
Dang_PL
Thành Viên
Thành Viên

Birthday : 17/12/1990
Coin : 50778

"Mà bạn Đăng nhớ tên mình sai ùi, mình là Thu Thảo chứ không phải Thanh Thảo àh nha!" la-kute-05
Hic, sorry Thao nhe, tại lớp mình chỉ gọi Thảo chứ ít gọi tên Th ra lém, có gì cứ nói Thảo văn là hiu ruj... còn Thảo kia thì gọi luôn là Ân Thảo, cho nên mình lộn mất.
Còn một vật của Thảo tuj đang giữ là cây viết chì được tặng khi Th đi thi văn về. Cây bút có gắn con gì đó mà tuj và thằng Long phân vân là con cừu hay con lạc đà :-D Nehhhh, lam phim gj đó về lớp mình đi, đạo diễn tương lai! hihi

1/18/2011, 1:08 pm
ThaiTan_Phan
TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM; ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu
ThaiTan_Phan
Thành Viên V.I.P
Thành Viên V.I.P
ThaiTan_Phan

Birthday : 27/08/1991
Coin : 65359
Status : TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM; ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu

Ý kiến hay!

1/19/2011, 10:18 pm
nhocbaby1907
("-")vẠn sỰ khỞi đẦU nAN, GiAn nAN bẮT đẦU...hƠi nẢn("-")
nhocbaby1907
Mod
Mod
nhocbaby1907

Birthday : 19/07/1991
Coin : 50065
Status : ("-")vẠn sỰ khỞi đẦU nAN, GiAn nAN bẮT đẦU...hƠi nẢn("-")

la-kute-05 đọc bài kụa đăng xong tự nhin nước mắt h lại rơi nèk..nhớ lớp mìn kinh khủng..giờ mún way lại kũng hem được..iu lớp mìn lém lém..tự hào về lớp mìn nữa..một a1 độc kụa thanh bình..mãi mãi hem kóa a1 thứ hai pải hem..mong các bạn a1 ai kũng thành kông trên kon đường mìn đã chọn,,..
p/s: nhớ họp lớp đầu đủ nhá kák bạn..

Sponsored content

A1 của tui ơi! - Page 2 Collap11Trả lời nhanh
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
Trang 2 trong tổng số 2 trang
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất