Ghi Nhớ?
Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Cách luyện thi tiếng Anh Avatar11

2/19/2011, 7:45 pm
hellboy89
wWw.congdongthanhbinh.com
hellboy89
Thành Viên
Thành Viên
hellboy89

Birthday : 11/10/1989
Coin : 49408
Status : wWw.congdongthanhbinh.com

Gần sắp tới kì thi đại học rồi nhưng em nhận ra khả năng của mình còn kém lắm. Em thực sự yêu thích môn Anh Văn và sau này muốn trở thành 1 giáo viên. Anh chị nào đã từng luyện thi môn này thì chỉ giùm em là:
+ Kinh nghiệm học của anh chị, sao cho có hiệu quả nhất (vì thời gian của em còn rất ít mà, hok thix mấy bài đi copy zia đâu, kinh nghiệm thực tế cơ!!! :D)
+Em nên ôn những chuyên đề nào để chuẩn bị thi. Nhìu quá, mênh mông quá nên... chóng mặt.
+ Có trang web hay tài liệu nào hay, chia sẻ với em nhé!!!

P/S cái ông xấu trai trong hình là anh của em, mấy chị đừng hỉu nhầm nhá! hj

2/20/2011, 2:32 pm
songthan272
songthan272
Thành Viên
Thành Viên
songthan272

Coin : 60751

Thật sự là ko có cách nào hoc cấp tốc dc như bạn nói. Bây giờ mình nghĩ bạn hãy chú tâm nhiều hơn về văn phạm thui thì thi ĐH . Còn trung tâm AV thì mình biết một số nơi : VUS ( hội việt mỹ) ; Hội Đồng Anh ; Cleaver learn, ...... Luyện tiếng anh cực tốt . Nhưng hoc phí cũng tốt lun . Có gì lên mạng tìm hiểu về các trường đó nha. NHưng học tiếng anh chủ yếu là bản thân cố gắng là quan trọng . ......

2/21/2011, 7:00 pm
FireFly
wanna kiss u a thousand times!!!
FireFly
Mod
Mod
FireFly

Coin : 50567
Status : wanna kiss u a thousand times!!!

@P: Hình như bé này ở PL mà, mày kêu học Hội Việt Mỹ, rồi Hội Đồng Anh thì học bằng niềm tin à?
@Hell:Học Eng mà em kêu học gấp thì a bó tay rồi :D, từ từ nó mới thấm. Học nhanh thì xíu là quên à. E cứ đọc tài liệu xong wat trắc nghiệm là okay :)).

3/23/2011, 10:05 pm
hellboy89
wWw.congdongthanhbinh.com
hellboy89
Thành Viên
Thành Viên
hellboy89

Birthday : 11/10/1989
Coin : 49408
Status : wWw.congdongthanhbinh.com

hjhj thì em phải gấp rút thôi. Sắp thi ĐH oài mà em cứ lẹt đẹt hoài. Hj. Cảm ơn anh chị nhìu lắm. Để em ráng kiếm thêm bài tập về làm. Chắc rồi cũng ổn.

3/24/2011, 12:42 am
maynhocbi
…™…ßµớ¢…†hậ†…¢hậm…để…qµên…mộ†…ngµờ¡…
maynhocbi
Quản Trị Viên
Quản Trị Viên
maynhocbi

Birthday : 02/03/1990
Coin : 54917
Status : …™…ßµớ¢…†hậ†…¢hậm…để…qµên…mộ†…ngµờ¡…

Đa số đều nắm vửng ngữ pháp với tự vựng. quất trắc nghiệm hoài nó quen Cách luyện thi tiếng Anh 1826703395

Tài sản
 :

Sponsored content

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
Cách luyện thi tiếng Anh Collap11Trả lời nhanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất