Ghi Nhớ?
Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Gửi toàn thể cư dân congdongthanhbinh.com Avatar11

3/14/2011, 3:39 pm
teenpro
Nhận hackphone và cài đặt ứng dụng và game cho các dòng máy symbial & Android
teenpro
4rum Manager
4rum Manager
teenpro

Birthday : 25/12/1990
Coin : 59192
Status : Nhận hackphone và cài đặt ứng dụng và game cho các dòng máy symbial & Android

Chào toàn thể cư dân congdongthanhbinh.com

AE ai cũng biết là forum đang trên đà phát triển.Sau bao nhiêu tháng ngày im ắng.Gần đây 4rum đã bắt đầu có nhiều bài post trở lại.Nhưng bên cạnh vấn đề đó.còn những điều chưa thật sự tích cực cho lắm

Ví dụ như.Ae ai cũng hiểu.khi mình post bài.mình rất mong muốn là bài post của mình dc nhiều người quan tâm.và chú ý
Nhưng nhiều khi mình post bài mà chả có ai hưởng ứng gì.thì mình lại mất đi nhiệt huyết.Nên lại lười và nản,không muốn post gì nữa.Nên mình viết 1 bài thế này.để khuyến khích các bạn đóng góp cho 4rum những bài viết thật sự hữu ích.để 4rum mình đi lên tầm cao mới.phát triển hơn.Nếu mà ai có đi ngang qua thì không để CM thì cũng nên [ like] 1 phát cho anh em mừng .để có nhiệt huyết post thêm bài mới cho ae.Chứ cứ như tình trạng này 4rum cũng mãi dậm chân tại chỗ thôi

Nên những ai có lòng muốn 4rum phát triển thì hãy cùng nhau đóng góp những bài viết hay,hoặc chỉ là nhưng Cm vu vơ cho topic thêm sôi động ( chú ý không spam nhé ) Hay chỉ là 1 1 click chuột vào chữ like cũng là đóng góp cho diễn đàn rồi

Chúc toàn thể cư dân congdongthanhbinh ngày càng mạnh khỏe và 4rum luôn phát triển vững mạnh

Thân !

Tài sản
 :

3/14/2011, 5:26 pm
admin
Cùng xây dựng wWw.congdongthanhbinh.com phát triển nào
admin
Quản Trị Viên
Quản Trị Viên
admin

Birthday : 27/02/1990
Coin : 56958
Status : Cùng xây dựng wWw.congdongthanhbinh.com phát triển nào

Thanks bạn teenpro nha. Điều của bạn cũng là điều BQT CĐTB rất mong muốn. Mong toàn thể các mem có thể tích cực ủng hộ để diễn đàn ngày càng phát triển. Và là nơi kết nối toàn thể mọi ng trong và ngoài Thanh Bình. Các thế hệ trước cũng như các bạn còn ngồi trên ghế trường.
Thân ADMIN

3/14/2011, 5:38 pm
Vũ Nguyên
Có ra đời mới biết vinh liền nhục
Vũ Nguyên
4rum Manager
4rum Manager
Vũ Nguyên

Birthday : 23/08/1991
Coin : 55647
Status : Có ra đời mới biết vinh liền nhục

cần tìm ra cái vấn đề chính là tại sao nó lại im lìm thế này. Theo mình nguyên nhân cơ bản là các mem chủ yếu là 12, mà dạo này 12 đang học gấp rút để thi dh, còn các mem đại học thì cũng bắt đầu vào mùa thi cử, nó trải dài liên miên tới tháng 6.

3/14/2011, 6:16 pm
teenpro
Nhận hackphone và cài đặt ứng dụng và game cho các dòng máy symbial & Android
teenpro
4rum Manager
4rum Manager
teenpro

Birthday : 25/12/1990
Coin : 59192
Status : Nhận hackphone và cài đặt ứng dụng và game cho các dòng máy symbial & Android

Đó cũng là 1 phần.Tại 1 ngày trung bình phải có 40 lượt người truy cập cơ mà Gửi toàn thể cư dân congdongthanhbinh.com 1371890812

Tài sản
 :

3/15/2011, 10:56 pm
maynhocbi
…™…ßµớ¢…†hậ†…¢hậm…để…qµên…mộ†…ngµờ¡…
maynhocbi
Quản Trị Viên
Quản Trị Viên
maynhocbi

Birthday : 02/03/1990
Coin : 54737
Status : …™…ßµớ¢…†hậ†…¢hậm…để…qµên…mộ†…ngµờ¡…

Tại có rất ít người hay hoạt động trên 4rum nên chưa có thói quen comment bài viết thui. Đa số xem rùi bỏ đi Gửi toàn thể cư dân congdongthanhbinh.com 295091302

Tài sản
 :

3/16/2011, 1:13 am
thientrung
TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM, ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu
thientrung
Thành Viên
Thành Viên
thientrung

Birthday : 01/01/1990
Coin : 53612
Status : TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM, ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu

Giới trẻ thời nay là thế, trách làm gì! Khi xa gia đình rồi, biết cảm giác tự lập, thì mới biết được rằng "cuộc sống không phải chỉ đem lại niềm vui cho mình, mà còn phải sống vì người khác nữa" -->nếu không, xã hội không sớm thì muộn cũng đào thải thôi!

Sponsored content

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
Gửi toàn thể cư dân congdongthanhbinh.com Collap11Trả lời nhanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất