Ghi Nhớ?
Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ Avatar11

8/7/2011, 12:12 pm
pe_vi_1994
dY wA nHuNg nGaY mUa sE lA nHuNg nGaY nAnG
pe_vi_1994
Thành Viên
Thành Viên
pe_vi_1994

Birthday : 23/11/1994
Coin : 46490
Status : dY wA nHuNg nGaY mUa sE lA nHuNg nGaY nAnG

Anh a`:

Tình yêu không phải là sự chiếm hữu, vì vậy anh đừng bắt em là của anh và thuộc về anh. Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!

Tình yêu không phải là mệnh lệnh. vì vậy đừng bắt em phải làm cái này, làm cái kia.
Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!

Tình yêu không phải là duy nhất, vì bên canh em có rất nhiều người cần em quan tâm, đừng bắt em phải làm tất cả vì anh và cho anh. Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!

Tình yêu không phải là cuốn sách, vì vậy đừng bắt em phải bài bản như này, hoa lá như kia.Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!

Tình yêu không phải em nhìn anh hay anh nhìn em mà là cả 2 cùng nhìn về 1 phía. Vì vậy đừng bắt em lúc nào cũng phải nhìn anh. Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!

Tình yêu không phải là trò chơi, đừng nới với em anh kua hay tán tỉnh và rồi kết thúc trò chơi là anh đã thắng. Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!

Tình yêu không phải là sự bao dung quá đáng. đừng bắt em phải chấp nhận và thông cảm những lúc anh say và tình cảm với các cô gái khác cho rằng đó là em. Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!

Tình yêu không phải là chiếc điều khiển tivi, vì vậy đừng nói với em là em phải dùng lúc này, nói lúc kia. Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!

Tình yêu không phải là ép buộc, đừng bắt em phải yêu người này ghét người kia. Em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!

Tình yêu không phải là sự nắm bắt trong tay. Vì vậy đừng bắt em phải hứa sẽ yêu anh mãi mãi hay trách em vô tâm. Hãy để em thực hiện điều đó 1 cách tự nhiên và thật lòng. Nếu không em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!

Anh à: Tình yêu không phải là sự đóng khung tình cảm? và nô lệ của những yêu cầu! Vì vậy đừng có thay đổi con người chỉ vì nhữnh lý do trên em đã đưa ra, bởi vì khi yêu em anh em đã chấp nhận con người anh và yêu nó. Nếu không em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh!

Tài sản
 :

8/7/2011, 7:39 pm
nhipeo
.........smile..........
nhipeo
Thành Viên
Thành Viên
nhipeo

Birthday : 15/09/1993
Coin : 56073
Status : .........smile..........

.............

8/8/2011, 9:49 am
thaovy
Thành Viên
Thành Viên

Birthday : 07/07/1993
Coin : 51498

nhipeo đã viết:
Tình yêu cũng ko fải 1 con thú cưng. Thích thì anh quan tâm, săn sóc đến nó còn ko thì anh chẳng đoái hoài đến nó! Luôn cần sự quan tâm từ cả 2 phía. Nếu ko chắc em fải bỏ anh ngay cả khi em yêu anh vô cùng! ^^
Có thật ko N,hì

8/10/2011, 10:20 pm
yangbe0
50%devil 50% angel
yangbe0
Thành Viên
Thành Viên
yangbe0

Birthday : 29/04/1994
Coin : 48321
Status : 50%devil 50% angel

https://www.youtube.com/watch?v=UlZoR5Ci1pE&feature=related
coi cái này đi

8/11/2011, 2:23 pm
super_man_pl
Thành Viên
Thành Viên

Birthday : 19/02/1992
Coin : 50368

mình phạm đến tất cả những sai lầm ở trên ! hèn chi .... hix. come back to me !

8/13/2011, 10:03 am
codai_pt
hãy lun mỉn cười
codai_pt
Thành Viên
Thành Viên
codai_pt

Birthday : 24/10/1993
Coin : 47564
Status : hãy lun mỉn cười

Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ 934566022 Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ 1371890812 Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ 3651702339

8/15/2011, 7:51 am
bi_ken
Yêu - là sẽ luôn yêu và mãi yêu ...
bi_ken
Thành Viên
Thành Viên
bi_ken

Birthday : 21/07/1994
Coin : 49341
Status : Yêu - là sẽ luôn yêu và mãi yêu ...

tình yêu là một cái gì đó đến rất nhẹ nhàng, ta k thể nào nhận ra nó đến khi nào nhưng lại dễ dàng nhận thấy sự ra đi của nó. Đừng bó buộc ng yêu của mình k làm điều này, làm điều kia. Vì yêu nhau là sẽ chấp nhận tất cả. Yêu nhau yêu cả đường đi, ghét nhau ghét cả tông chi họ hàng mà Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ 3752481328

Sponsored content

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
Em sẽ yêu anh nếu anh biết........ Collap11Trả lời nhanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất