Ghi Nhớ?
Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
ngẫm lại... Avatar11

11/18/2011, 12:43 pm
trampham
nhớ ngôi trường yêu dấu quá!
trampham
Thành Viên
Thành Viên
trampham

Birthday : 03/01/1991
Coin : 45690
Status : nhớ ngôi trường yêu dấu quá!

12:36
18/11/2011
Mình đã đi quá lâu...
hôm nay thằng em hỏi mình: "2 có tham gia 4rum trường mình không?"..."2 đâu biết..."-tôi trả lời.
sự thật thì có bao giờ tôi tham gia 4rum đâu, nếu nó không nhắc chắc tôi cũng đã quên mất ngôi trường Thanh Bình ấy rồi, tôi đã đi quá lâu...để trở về.
tôi lướt qua những tấm ảnh hoạt động trong 4rum, nghẹn ngào, bối rối, xúc động... ko lẽ mình đã quên? mình cũng có những kỉ niệm như vậy, dưới mái trường này...
đã nhiều lần, mình muốn trở về, muốn làm gì đó cho ngôi trường của mình, cho các em sau mình... nhưng rồi chặn lòng... liệu thầy cô có còn nhớ mình không, có còn nhận ra mình không? có còn chào đón mình không?
hay...những gì mình đã đi qua...mình cứ hãy bước tiếp và không ngoảnh lại...sẽ nhẹ lòng hơn chăng... nhưng sao bây giờ mình lại có những cảm xúc này..,

11/18/2011, 2:04 pm
teenpro
Nhận hackphone và cài đặt ứng dụng và game cho các dòng máy symbial & Android
teenpro
4rum Manager
4rum Manager
teenpro

Birthday : 25/12/1990
Coin : 59372
Status : Nhận hackphone và cài đặt ứng dụng và game cho các dòng máy symbial & Android

Uầy . E không học thanhbinh. :))

Tài sản
 :

12/5/2011, 10:50 am
rubi_bonmat
rubi_bonmat
Mod
Mod
rubi_bonmat

Coin : 55049

làm sao có thể làm cho mọi ngưòi nhớ mình nếu mình ko làm một việc gì thật thiết thực và có ý nghĩa cho trường-cho các em???
rất hân hoan chào đón bạn tham gia chuognw trình tư vấn tuyển sinh
nếu bạn tham gia, hãy vào chuyên mục chương trình tư vấn tuyển sinh và đăng kí nhá!

Sponsored content

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
ngẫm lại... Collap11Trả lời nhanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất