Ghi Nhớ?
Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
dành cho mấy pác xài win lậu neh Avatar11

6/7/2010, 11:57 am
chuotmup
Thành Viên
Thành Viên

Birthday : 19/11/1992
Coin : 51285

Cái này hay nah !!!
Véo 1 cái từ win lậu ----> win xịn lun(bản quyền lun)
chuot thử xài ồi,zdui lém!nó update và download đc những phần mềm từ microsoft hay cài mấy cái trò như IE,WMP và cái windows defender tốt lun :shock: !
Zdi neh pà kon !!!

• Đầu tiên vô Star --> Run --> ghi Regedit ồi tìm đến khoá
    HKEY_LOCAL_MACHINE\Software\Microsoft\WindowsNT\Current Version\WPAEvents

• Ở ô bên phải nhấn chuột phải vào OOBETimer òi nhấp vào Modify.Típ đến thì đổi 1 khoá tuỳ ý(chẳng hạn từ 71 thành 73).Sau đó đóng nó lại rối típ tục vào Star --> Run -->oánh
    %systemroot%\system32\oobe\msoobe.exe /a

• Oánh xong dòng đó nó sẽ đưa đám mình đến cửa sổ Active windows :roll: .Rồi cứ đè chọn cái "I want to telephone a customer service representative to activate Windows"(viết mỏi cái tay :@: )
    Gồi cứ Next --> Change Product key

• Mấy pác hãy nhập cái key nì nha(key ngon lắm mà chuot kiếm đc oh)
    DHXQ2-WRGCD-WGYJY-HHYDH-KKX9B :twisted:

• Xong òi thì nhấn update.Nó sẽ đưa chúng mình về lại cửa số Active,don't care,close nó đi bằng cách bấm vào "Remind me later".Đứng đó nhìn màn hình làm chi,nhìn chuot làm chi :lol: ,reset máy jk rồi vào lại Run --> nhập

• Ồi cái thằng cửa sổ Active lại hiện ra típ(cứ như mình mắc nợ nó hay sao oh mà nó bám theo mình dai như đỉa vấy á :x nhưng may là nó hiện lên là để báo mấy mình biết Window is activated,phù ❤

• Hjhj,sướng chưa!Dậy là windows mình đã được dán mác bản quyền ồi đó nha,dẫn chuot jk ăn kem djk.Rồi thì cứ thjx vào update vô tư jk.Xài cái gì cũng được(vì mình có bản quyền mà,ai nói gì mình đâu 🐰 🐰 )

Xong nhớ thanks nha !!! lol!

6/7/2010, 12:54 pm
songthan272
songthan272
Thành Viên
Thành Viên
songthan272

Coin : 60631

làm dau dc dau pac' chuột
Trích dẫn :
%systemroot%\system32\oobe\msoobe.exe/a
cái này cho vào run nó báo lỗi.

6/7/2010, 1:00 pm
chuotmup
Thành Viên
Thành Viên

Birthday : 19/11/1992
Coin : 51285

songthan272 đã viết:
làm dau dc dau pac' chuột
Trích dẫn :
%systemroot%\system32\oobe\msoobe.exe/a
cái này cho vào run nó báo lỗi.

chuot sửa lại ồi đó nha.Ghi nhầm,thks vì đã páo lỗi nhá.hjhj
Sửa lại thành vậy
Nếu còn sai gì thì páo cho chuot nha dành cho mấy pác xài win lậu neh Icon_biggrin

6/7/2010, 1:15 pm
songthan272
songthan272
Thành Viên
Thành Viên
songthan272

Coin : 60631

Mình cung cấp cái này dễ hơn nè áp dụng cho mọi Win . Mình sử dụng ròi ok lem' giờ đã thành win bản quyền keke . : download here

Sponsored content

dành cho mấy pác xài win lậu neh Collap11Trả lời nhanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất