Ghi Nhớ?
Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
LỜI NGỎ Avatar11

9/8/2010, 11:47 pm
ThaiTan_Phan
TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM; ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu
ThaiTan_Phan
Thành Viên V.I.P
Thành Viên V.I.P
ThaiTan_Phan

Birthday : 27/08/1991
Coin : 65319
Status : TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM; ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu

GIỚITHIỆU DIỄN ĐÀN THANH BÌNH

KHI BẠN ĐÃ VÀO ĐÂY, TÔI BIẾT BẠN LÀ MỘT NGƯỜI CÓ LÒNG. THAY MẶT BAN QUẢN TRỊ, XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN BẠN...
Mục đích lập ra diễn đàn không vì quyền lợi của cá nhân nào cả, mà vìquyền lợi của tập thể học sinh đã và đang học ở THPT Thanh Bình, bên cạnh đó, còn có những người bạn khác cũng muốn tham gia diễn đàn với tinh thần giao lưu học hỏi…
Các bạn biết đó, trường THPT Thanh Bình hằng năm đón nhận hàng trăm họcsinh bước vào. Có người đến, thì cũng phải có kẻ đi… Những học sinh lớp 12…
Khi ra trường, phải chăng bạn nghĩ rằng có lẽ đây là lần cuối mình gắn bó với ngôi trường thân yêu này…Và tôi cũng là một người trong số đó, nếu như không tình cờ được giới thiệu diễn đàn này…
Nhằm tạo sân chơi giao lưu, học hỏi kinh nghiệm và giúp đỡ lẫn nhau giữa cựu học sinh & các học sinh đương còn trên ghế nhà trường…Đó là mục đích của diễn đàn.
Đượcsự giúp đỡ của các thầy cô các bộ môn Toán, Lý, Hóa, Sinh,... và các bạn đãvà đang học ở các giảng đường đại học, cao đẳng từng là học sinh ThanhBình… tôi mạnh dạn đưa ra 2 chuyên mục lớn là:
HỎI ĐÁP HỌC TẬP ONLINE: nhằm giúp giải đáp thắc mắc không biết hỏi ai…và xin hứa sự giải đáp sẽ có trong thời gian sớm nhất để kịp thời giúp đỡ các bạn.
THÔNG TIN HƯỚNG NGHIỆP TUYỂN SINH: kinh nghiệm cho thấy, học sinh ở dưới trường ta thường chọn trường theo điểm số và luồn đầu vào các nămtrước, mà ít có ai hiểu về ngành mình sẽ chọn sẽ học như thế nào, đầu ra như thế nào, học phí ra sao, có phù hợp với thực lực của mình không…Đến với chuyên mục này, chúng tôi sẽ cung cấp các bạn các thông tin xác đáng nhất về ngôi trường bạn sắp theo đuổi…bằng ban giúp đỡ không ai khác chính là những người đã và đang học ở hầu khắp các trường trên cả nước…Ngoài việc đăng những thắc mắc lên diễn đàn,chúng tôi cũng cung cấp những bạn đang theo học tại trường ĐH-CĐ đó, và các bạn có thể đặt câu hỏi thẳng vào nickchat hoặc mail của họ…
Ngoài ra, diễn đàn còn nhiều sân chơi bổ ích giúp giao lưu các thế hệ học sinh Thanh Bình như mục BLOG CHO BẠN, TRÀ SỮA QUÁN, KHU VƯỜN KỈ NIỆM, và THƯ VIỆNTHANH BÌNH với rất nhiều tư liệu phổ thông và sau phổ thông, IT…
Bên cạnh đó, nếu muốn giải trí,các bạn có thể tham gia ở các mảng Games, Đố vui, Sân chơi teen (hiphop, beatbox, poping…)
Diễn đàn chúng tôi còn hỗ trợ các bạn thiết kế blog, một trào lưu mới của giới trẻ hiện nay và mục giao lưu với nhau trong THẾ GIỚI YAHOO-BLOG

RẤT MONG CÁC BẠN ĐÓN NHẬN MỘT CHÚT TÂM Ý NÀY, BỞI VÌ SỰ TỒN TẠI CỦA DIỄN ĐÀN- NGÔI NHÀ CHUNG (KHÔNG CHỈ CỦA 3 KHỐI LỚP MÀ LÀ CỦA TẤT CẢ CÁC KHÓA HỌC SINH THANH BÌNH) LÀ VÌ CÁC BẠN VÀ DO CÁC BẠN.
LỜI NGỎ 577965

---Thay mặt BAN QUẢN TRỊ---

LỜI NGỎ Collap11Trả lời nhanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất