Ghi Nhớ?
Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
YIM Smileys New 1.7 Avatar11

4/28/2010, 1:15 am
[P]rince
[P]rince
Thành Viên
Thành Viên
[P]rince

Birthday : 26/12/1991
Coin : 51357

hàng HOT đây - thêm hàng nghìn nhiều biểu tượng đẹp (SMILE) khi chát

Link Download : http://www.mediafire.com/?qhxmetmymm1

Nếu bạn muốn có những giây phút tuyệt diệu khi chat thì YM Smileys NEW 1.7 của tác giả Nguyễn Anh Tuyên chính là sự lựa chọn hoàn hảo. Chương trình hoàn toàn miễn phí có dung lượng 2,7MB.
Sau khi tải về và cài đặt, chương trình sẽ xuất hiện dạng thanh công cụ ở góc trên bên trái màn hình, lúc này nếu bạn chưa mở cửa sổ chat với một nick nào thì chương trình sẽ báo Nickname YM isn’t found, nếu bạn đang chat với một người bạn thì nick của người đó sẽ hiện lên cửa sổ chương trình.

Bây giờ bạn chỉ việc nhấn vào biểu tượng lập tức sẽ hiện đầy đủ cửa sổ chương trình. Trong khung bên trái sẽ hiện ra danh sách những kiểu hiệu ứng tuyệt đẹp để bạn thể hiện cảm xúc, ở khung bên phải cho bạn xem trước kiểu hiệu ứng đó. Nếu thấy thích kiểu nào, bạn chỉ việc nhấn nút Send to Yahoo, lập tức kiểu hiệu ứng sẽ được chèn vào cửa sổ chat của bạn. Bạn có thể chèn thoải mái nhiều kiểu hiệu ứng cảm xúc khác nhau để mang đến cho bạn mình nhiều điều mới lạ.

P/S mình đã dùng thử tại máy mình rồi, chạy tốt lém
Dùng được cho tất cả các phiên bản YM (kể cả YM 9.0) :?: :face: ⭐ ⭐ ⭐

YIM Smileys New 1.7 Collap11Trả lời nhanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất