Ghi Nhớ?
Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
VIẾT CHO ANH! ( Trích nhật kí 2 năm trước!) Avatar11

2/23/2011, 4:24 pm
rubi_bonmat
rubi_bonmat
Mod
Mod
rubi_bonmat

Coin : 56299

chia sẻ tâm trạng, để các bạn hiểu hơn thế nào là con gái!
chào A! chắc chẳng bao giờ anh hiểu đc cảm giác của em lúc này! bao nhiêu hi vọng và mong chờ chuyển thành nỗi buồn và sự nghi ngờ... Em tự hỏi anh có yêu em ko???
em tự trách mình sao quá ngu ngơ? sao lại tin yêu một con người xa cách? sao lại đặt vào người đó quá nhiều thời gian, niềm tin và cả tình yêu?
em trách anh, nếu yêu em sao hôm nay anh ko làm gì cho em? em ko mơ đc socola và hoa hồng như bao bạn khác, em chỉ mong anh goi điện cho em. chỉ vậy thôi mà khó lắm sao anh? ngày xưa em nói em sợ và chưa bao giờ em cảm nhận đc sự sợ hãi đó như chính lúc này!
em lại tự an ủi mình: chắc anh bận rộn và chịu nhiều áp lực lắm! chắc anh đi làm về trễ nên ko goi cho em đc! chắc anh chưa nhận đc tấm thiệp em tặng anh. chắc... chắc.... Em tự đặt ra để biện minh cho anh và để tự an ủi mình!
rồi em lại tự trách mình, sao em quá ích kỉ! chỉ biết nghĩ cho chính mình mà chẳng biết nghĩ cho anh. chẳng biết thông cảm cho anh mà chỉ biết đòi hỏi những chuyện vặt vẵn chóng qua! chẳng tin tình yêu chân thành anh dành cho em mà lại suy nghĩ viễn vông...
nhưng dù sao thì em cũng ko thể phủ nhận nỗi buồn và cô đơn ngay lúc này! sự chờ đợi như nhốt em vào nhà tù: chật chội, oi bức, tù túng, ngột ngạt... em chỉ muốn phá toang những quan niệm cũ xưa, phá toang sự tự ái của con gái để thoát khỏi sự giam hãm mà chạy đến gặp anh.
em thì đang phải chiến đấu với những cảm cảm giác của chính em, còn anh, anh đang làm gì? chắc là anh đang ngủ say sưa rồi...công việc của anh đã chiếm hết cái đầu và cả con tim của anh rồi nên chẳng còn chỗ cho em... thôi, nói tới anh hoài chắc anh hắt xì ko ngủ đc! chúc anh ngủ ngon! con người "vô tư, vô tâm và vô tình" của em!
22h45'

2/23/2011, 4:43 pm
thientrung
TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM, ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu
thientrung
Thành Viên
Thành Viên
thientrung

Birthday : 01/01/1990
Coin : 55042
Status : TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM, ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu

Trích dẫn :
công
việc của anh đã chiếm hết cái đầu và cả con tim của anh rồi nên chẳng còn chỗ cho em... thôi, nói tới anh hoài chắc anh hắt xì ko ngủ đc! chúc anh ngủ ngon! con người "vô tư, vô tâm và vô tình" của em!
==>dù cho có làm gì đi nữa, bận bao nhiêu đi nữa, thì nếu đã có tình cảm với em, thì anh sẽ không bao giờ quên được, làm nhiều việc chỉ để có thể bớt nhớ em thôi! mo mong

2/23/2011, 5:30 pm
mrtuyen35.bk
Chẳng có gì ngoài nụ cười tắt nắng!
mrtuyen35.bk
Mod
Mod
mrtuyen35.bk

Birthday : 07/11/1991
Coin : 60342
Status : Chẳng có gì ngoài nụ cười tắt nắng!

rubi_bonmat đã viết:
chia sẻ tâm trạng, để các bạn hiểu hơn thế nào là con gái!

nhưng dù sao thì em cũng ko thể phủ nhận nỗi buồn và cô đơn ngay lúc này! sự chờ đợi như nhốt em vào nhà tù: chật chội, oi bức, tù túng, ngột ngạt... em chỉ muốn phá toang những quan niệm cũ xưa, phá toang sự tự ái của con gái để thoát khỏi sự giam hãm mà chạy đến gặp anh.

Đừng phá nhà tù nha em, anh sẽ là chiếc chìa khóa giải thoát cho em khỏi giam hãm, ặc

2/24/2011, 3:11 pm
rubi_bonmat
rubi_bonmat
Mod
Mod
rubi_bonmat

mau mui nghe mấy ông bình loạn mà tui muốn sặc máu luôn zậy đó!
ko thông cảm cho người ta thì thôi mà còn trêu trọc như vậy đó hả?
ko sao, dù gì thì cũng là quá khứ rồi!!!... :love me:

2/24/2011, 7:52 pm
thientrung
TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM, ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu
thientrung
Thành Viên
Thành Viên
thientrung

Birthday : 01/01/1990
Coin : 55042
Status : TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM, ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu

Ủa, cái này gọi là nói thẳng nói thiệt mà! Xem xét từ nhiều khía cạnh và hoàn cảnh mà tâm sự thôi, đâu có châm chọc gì đâu em gái!

Hỏi thế gian tình là chi
Mà khiến người ta sống chết có nhau mo mong

2/27/2011, 10:49 am
phuthuydethuong238
Mod
Mod

Coin : 52204

hai năm rùi mà jo mới post, co j khuc mắc ở đây phải ko nhỏ? :a020:

2/27/2011, 3:35 pm
rubi_bonmat
rubi_bonmat
Mod
Mod
rubi_bonmat

con nhỏ kia, có gì gặp tao mà nói, làm vầy bà con lại thắc mắc!!! ko nen
lâu rùi ko post nên "kiếm" ra cái gì để post thôi :love me:

Sponsored content

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
VIẾT CHO ANH! ( Trích nhật kí 2 năm trước!) Collap11Trả lời nhanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất