Ghi Nhớ?
Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
A1 à, tớ ngốc lắm phải không? Avatar11

4/15/2011, 3:49 pm
ThaiTan_Phan
TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM; ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu
ThaiTan_Phan
Thành Viên V.I.P
Thành Viên V.I.P
ThaiTan_Phan

Birthday : 27/08/1991
Coin : 65369
Status : TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM; ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu

Trích dẫn :

Noi' thật nhe' đầu năm zô a1 chẳng thik tẹo nào đâu, mun' xin za nữa đây' nên vì sự nghiệp của các ngaj` nha` tớ nên buộc tờ phải z0 thuj. Sợ lắm đấy, từ be' tới h ham chơi,có bjk khaj njem^ sjeng^ năng cần cù là caj gj` đâu mak` mo hoi . Đã sợ nay còn sợ hơn, khi đầu năm nghe thầy Hoan hiệu trưởng phán rằng, ai zô phai có cái chất không có thì đừng zô( nhớ mang máng hình như nak` thê moc cut mui . Sợ lắm cái không khí căng thẳng của a1, đầu năm sợ luôn cả tiết sinh hoạt của cô chủ nhiệm, mặc dù mình chẳng có tội gì ca? nhưng cũng tội nghiệp mấy bạn lỡ phạm tội.... ta mak Chẳng ưa lắm đâu, vì lớp trưởng nghjm woa' nhju` khj thấy cứ kj` kj` hok ưa au àh nhoa A1 à, tớ ngốc lắm phải không? 929250 . Thế roj^`...càng ngày càng nhận za....
- Nhận za rằng lớp trưởng cũng dễ thương đáng yêu lắm chứ pộ A1 à, tớ ngốc lắm phải không? 497578 lớp trưởng nhiệt tình, luôn là người tiên phong, đúng zoy` lớp trưởng a1 phai thế chứ... A1 à, tớ ngốc lắm phải không? 571811
- Lớp phó cũng hay hay không kem', lớp phó học chăm chẳng pu` cho mình.....còn nhiều bạn khax nữa yh' chứ nhưng thoy phaj hoc baj` papa ju dấu goj xuong oy`, A1 nak` chẳng mun' xa a 1 tẹo nào đâu....HOj^ xưa uox' mong dx dj ra nhưng bj h co' loi^ ra thj` to' cũng sẽ tìm cack chạy vào....
---Boi? vj` các mem trong a1 aj cũng xjnh tuoj và hoa` dong^
---Boj vj` a1 không jống như các A khax, học ở a1 thoaj maj hon nhju`(trư` toan' li' hoa' và v..v leu leu
---bOj vj` tuoi nhu hoa to' trot' Ju a1 mất goy`
hok kj` nay` tớ chj dat hs tjen tjen, nhưng thoy to' phaj haj` long` vs những gj` mjh` coa' và phaj cố hơn nhju`
Member a1 oj cung` cố nhe''' Ju nhju` lắm chjt mất thuj, càng ngày càng yu dieu

Nguồn: www.a1thanhbinh.com

4/15/2011, 4:49 pm
NH2
iMe
NH2
Mod
Mod
NH2

Birthday : 24/08/1992
Coin : 54301
Status : iMe

tập thể A1 là một, A1 và Thanhbinh cũng không thể là hai...We are one A1 à, tớ ngốc lắm phải không? 251758

4/17/2011, 10:35 am
rubi_bonmat
rubi_bonmat
Mod
Mod
rubi_bonmat

Coin : 54929

cái cảm giác chung của mọi người, như một duyên nợ mà tui vào á, chứ hồi đó muốn vào ban xã hội hơn...chỉ vì...lũ bạn của mình vào a1 hết rồi nên ko muốn xin ra nữa thôi...để bây giờ hạnh phúc vì mình ko đổi ý!!!
phải dành cả một năm để hòa nhập...1 năm để hiểu nhau và...mãi mãi để là bạn, để cũng nhau quậy phá!!! tuyệt vời biết bao!!!

4/17/2011, 12:03 pm
Vũ Nguyên
Có ra đời mới biết vinh liền nhục
Vũ Nguyên
4rum Manager
4rum Manager
Vũ Nguyên

Birthday : 23/08/1991
Coin : 55707
Status : Có ra đời mới biết vinh liền nhục

A1 à, tớ ngốc lắm phải không? 3218071992 lớp nào thì cũng ngồi tụng mà học như nhau cả ^^

4/17/2011, 11:38 pm
ThaiTan_Phan
TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM; ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu
ThaiTan_Phan
Thành Viên V.I.P
Thành Viên V.I.P
ThaiTan_Phan

Birthday : 27/08/1991
Coin : 65369
Status : TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM; ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu

Ha ha, phải tới gần học kì II năm 11 tui mới biết trong lớp mình có những ai, ai tên gì, mặt mũi ra sao đó...Thậm chí, hồi đó hình như bạn Bích Trâm tui chưa từng nói chuyện một lần đã đi du học rồi...Tiếc...Hông thôi gửi mua Ipad 2 vê xài rồi!

A1 WE ARE ONE. - THANH BÌNH WE ARE ONE TOO ta mà cần à

4/18/2011, 9:47 am
FireFly
wanna kiss u a thousand times!!!
FireFly
Mod
Mod
FireFly

Coin : 50447
Status : wanna kiss u a thousand times!!!

Bài của ai mà viết khó đọc thế T_T

Sponsored content

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
A1 à, tớ ngốc lắm phải không? Collap11Trả lời nhanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Create a forum on Forumotion | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất