Ghi Nhớ?
Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
..::tÌnh YêU::.. Avatar11

9/29/2010, 10:00 am
nhocbaby1907
("-")vẠn sỰ khỞi đẦU nAN, GiAn nAN bẮT đẦU...hƠi nẢn("-")
nhocbaby1907
Mod
Mod
nhocbaby1907

Birthday : 19/07/1991
Coin : 50555
Status : ("-")vẠn sỰ khỞi đẦU nAN, GiAn nAN bẮT đẦU...hƠi nẢn("-")

tớ mơ ước một cái gì đó gọi là "tương lai" cho tớ và cậu. đã nhiều lần tớ nhìn thấy sao băng và rồi chắp tay cầu nguyện "tớ và cậu sẽ cùng nhau đi đến suốt cuộc đời". tớ ước, ước nhiều và hy vọng. tớ không ngồi chờ đợi như phải chờ đợi một ai đó. mà tớ đang cố gắng thực hiện điều ước đó. tớ biết điều ước nó khác xa với thực tại như người ta vẫn thường nói "ước mơ vẫn mãi chỉ là ước mơ". nhưng tớ sẽ và cậu sẽ là một ngoại lệ. tớ nghĩ thế...
tớ đã học được cách yêu cậu như thế nào từ trong chính cách cậu đã yêu tớ. tớ đã hiểu được cảm giác của một người hạnh phúc nhất trên thế gian từ chính cậu. tớ sẽ dũng cảm thực hiện điều ước giữ cậu bên cạnh tớ . vì đối với tớ cậu là duy nhất…!!!

một loài hoa mang tên là hướng dương vì nó luôn hướng về mặt trời. một thứ tình cảm mà người ta lại gọi là “tình yêu” mà không phải là một cái tên khác. Dẫu biết đó vẫn là từ khóa mà từ trước tới nay có biết bao nhiêu người đã định nghĩa mà chưa tìm được câu trả lời. và tớ vẫn luôn tự hỏi vì sao??? Nhưng cậu ạ, từ bây giờ tình yêu sẽ có một định nghĩa mới, theo cách riêng của tớ và cậu…
sẽ không là câu chuyện cổ tích lãng mạn với chàng hoàng tử và nàng công chúa. Bởi tớ biết bên tớ là cậu, nên tớ muốn sống với thực tại mà không phải là những gì mơ mộng và xa xôi. Thử thách vẫn luôn theo tớ và cậu. nó sẽ chờ đợi cơ hội để khiến tớ và cậu có cái ranh giới của sự chia cắt. nhưng tớ tin niềm tin và tình yêu của tớ và cậu, không phải nhỏ để có thể chiến thắng nó, đúng không cậu???[/size][/b][/b]

11/3/2010, 4:12 pm
ThaiTan_Phan
TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM; ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu
ThaiTan_Phan
Thành Viên V.I.P
Thành Viên V.I.P
ThaiTan_Phan

Birthday : 27/08/1991
Coin : 65849
Status : TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM; ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu

T trịnh trọng tuyên bố, t bóc tem bài này...

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
..::tÌnh YêU::.. Collap11Trả lời nhanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất