Ghi Nhớ?
Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 Avatar11

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5

Hãy đọc những bài luận văn kinh điển dưới đây, và hãy cho biết, bạn nghiêng về phe nào?
1. Những chàng trai Kiến trúc
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 Vote_lcap27%hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 Vote_rcap
 27% [ 6 ]
2. Liên minh Y Dược_CNTT
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 Vote_lcap45%hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 Vote_rcap
 45% [ 10 ]
3. Thật là nhảm nhí
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 Vote_lcap23%hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 Vote_rcap
 23% [ 5 ]
4. Phe khác (nhớ cho ý kiến ở dưới nghen)
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 Vote_lcap5%hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 Vote_rcap
 5% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 22

Poll closed

10/25/2010, 4:26 pm
mrtuyen35.bk
Chẳng có gì ngoài nụ cười tắt nắng!
mrtuyen35.bk
Mod
Mod
mrtuyen35.bk

Birthday : 07/11/1991
Coin : 59092
Status : Chẳng có gì ngoài nụ cười tắt nắng!

Má ơi, cái topic này hót quá,ko bít nên băt đầu từ đâu...
Chỉ dám nhận xét: " Khách quan vân đề chút nào"
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 520940

10/25/2010, 5:35 pm
qui_yds
qui_yds
Mod
Mod
qui_yds

Birthday : 01/12/1991
Coin : 52435

tao cũng có muốn cái vấn đề phức tạp thêm đâu,mà tao cũng ko thần tuog ban nhạc nào hết,tất cả là tụi mày đã gây chiến trước thôi,phiền hà quá,cả thằng Hoài vũ,vu hunter,nếu ko từ cái câu bình luận vô duyên của mày thì đâu có phiền phức thế,và mày xem kĩ đi,tao có 1 câu khiêu chiến gì chưa mà thua với thắng,mà chỉ đơn giản bỏ cái tật cứ thích nói gì là nói đâu

10/25/2010, 5:45 pm
diendien_daidai
diendien_daidai
Thành Viên
Thành Viên
diendien_daidai

Birthday : 03/01/1996
Coin : 49884

lỗi của nhiều người,ngay cả admin như cái anh Tân mà còn ủng hộ nữa mà,ko biết admin sinh ra làm gì nữa,về vườn đi anh giai ạ.còn anh vũ hunter kia thì cãi ngang quá,đôi khi hơi vô lý,mang tính chất kích động nữa,anh tranvu nói cũng đúng,lỗi của mọi ngươi,mọi ngươi hơi đề cao cái tôi của mình quá rôi.

10/25/2010, 5:56 pm
Hot girl
Thành Viên
Thành Viên

Birthday : 28/01/1991
Coin : 49814

Vui quá, cãi nhau tiếp di mấy mem hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 230160

10/25/2010, 6:32 pm
traitim_bang70
traitim_bang70
Thành Viên
Thành Viên
traitim_bang70

Birthday : 09/09/1991
Coin : 49564

e nhỏ hotgirl j đó!cái này gọi là tranh luận chứ hok pải cãi nhau nha!!!!!

10/25/2010, 6:32 pm
qui_yds
qui_yds
Mod
Mod
qui_yds

hiiiiiiiiiiii,mình là người lớn hết rồi,cãi nhau giống con nít lắm đúng ko trinh,thôi ta dẹp chuyện này tại đây,hơn thua nhau làm gì

10/25/2010, 6:38 pm
traitim_bang70
traitim_bang70
Thành Viên
Thành Viên
traitim_bang70

ah!má t cũg thix suju lắm đó!!!má t nói mấy oppa dễ xươg.đặc biệt là trog No oth1er,đág iu hết sức!lời bài hat thì sâu sắc,ý nghĩa!!!
mo mong

10/25/2010, 6:39 pm
traitim_bang70
traitim_bang70
Thành Viên
Thành Viên
traitim_bang70

bạn Q nói chí pải!!!vote cho bạn Q mới dc!!!

10/25/2010, 6:46 pm
zZDarkHunterZz
Siêu Nhân Deka Chỉ Huy
zZDarkHunterZz
Mod
Mod
zZDarkHunterZz

Birthday : 16/11/1991
Coin : 50951
Status : Siêu Nhân Deka Chỉ Huy

diendien_daidai đã viết:
lôi của nhieu nguoi,ngay ca admin như cái anh Tân mà còn ủng hô nưa mà,ko biet admin sinh ra lam gì nưa,vê vươn đi anh giai ạ.còn anh vũ hunter kia thì cãi ngang quá,đôi khi hơi vô lý,mang tính chât kích động nưa,anh tranvu nói cũng đung,lôi cua mọi ngươi,mọi ngươi hơi đề cao cái tôi của mình quá rôi
em chỉ ra cho ngang đi

10/25/2010, 6:51 pm
tran_vu
tran_vu
Thành Viên
Thành Viên
tran_vu

Birthday : 30/01/1991
Coin : 50251

sao chẳng ai chiu nhận lỗi về mình nhỉ.t nói này nha ko phai t lên mặt dạy đời đâu mà t nghĩ j t nói đó thui.
mỗi bên nhịn nhau một ít.đọc lại tất cả những j mình đã viết koi.mình có viết lời lẽ nào quá đáng ko?
Vũ Ngôn nè.t bít m chỉ mún khích cho vui thôi nhưng m đi hơi quá rùi đó.cứ như vậy t nghĩ thế nào cũng có đánh nhau đó
Quí nè.t bít m ko có ý j nhưng lời lẽ m noi hơi quá đó
tụi m nhớ câu 44 là 1 ko?

10/25/2010, 7:01 pm
zZDarkHunterZz
Siêu Nhân Deka Chỉ Huy
zZDarkHunterZz
Mod
Mod
zZDarkHunterZz

Birthday : 16/11/1991
Coin : 50951
Status : Siêu Nhân Deka Chỉ Huy

hugn222 đã viết:
ok, admin pro!
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 497578 hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 497578 hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 497578 hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 497578
Các bạn phe Những chàng trai Hàn hãy nêu lên những điểm mình cho là hay, và tại sao giới trẻ hiện nay lại thích những chàng trai ấy? Chỉ mới có 1 bên đưa ra quan điểm nên mọi người trong topic còn suy nghĩ 1 chiều wa'. Về chuyện bạn Q nói bạn bè cùng trường chả nhẽ cãi nhau thì mình nghĩ không có vấn đề gì... mình chỉ chém gió để cùng tiến bộ, ra đường gặp nhau chả nhẽ nói chuyện này tiếp??? Chỉ tranh luận trên topic này thôi, còn ngoài đời thì vẫn bình thường, ko nên để chuyện này sọ chuyện kia... ok men? hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 386812

đọc kĩ đi rồi phản ứng

10/25/2010, 7:15 pm
traitim_bang70
traitim_bang70
Thành Viên
Thành Viên
traitim_bang70

hunter oi chỉ t up mấy clip của oppa lên coi chẳg bik làm j hết ak! :a020:

10/25/2010, 7:28 pm
Anonymous
Khách vi
Khách viếng thăm
Anonymous

traitim_bang70 đã viết:
hunter oi chỉ t up mấy clip của oppa lên coi chẳg bik làm j hết ak! hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 193315
bạn mở clip lên, tìm nút "share" rồi click vào sẽ thấy link của clip, bạn copy rồi post vào thẻ video trên khung soạn thảo.
Thân!

10/25/2010, 8:16 pm
ThaiTan_Phan
TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM; ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu
ThaiTan_Phan
Thành Viên V.I.P
Thành Viên V.I.P
ThaiTan_Phan

Birthday : 27/08/1991
Coin : 65489
Status : TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM; ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu

He he, topic này được mở ra trong 10 ngày, các bạn cứ thoải mái mà bàn luận về âm nhạc nghen! Mình hết mình cổ vũ...Tuy nhiên, có một số bình luận có lời lẽ khiêu khích, thoái mạ nhau...Mình với tư cách là người điều hành đã xóa các bài viết này!

Sau hơn 1 ngày topic mở ra, mình thấy rằng:
1, Topic hiện rất nóng
2, Con đường làm một topic nóng là đụng chạm đến quyền lợi cá nhân hay cái tôi của người nào đó thì người đó sẽ nhột thôi! Mong các bạn chú ý để sau post các bài cho đông người thảo luận.
3, Có một số nhận xét về admin, mình hoan nghênh đón nhận. Hj, thật ra mà nói, đôi lúc chúng ta cũng phải sống đúng con người thật của mình, biết đưa ý kiến về một vấn đề gì đó...Nói chung, phải bàn luận thì mới có sự phát triển..

Do đó, tham gia trong topic này, mình đứng 2 cương vị, vừa là người quản lí, điều tiết những tình huống phạm lỗi...Vừa là một mem tham gia bàn luận, cổ động, đưa ý kiến cá nhân nhằm làm topic hấp dẫn hơn...Đúng không các bạn???

Nếu admin chỉ biết đơn thuần đọc bài, rồi coi có được không để phán xét mà không cho cái quyền như các mem là có thể tự do bàn luận như các mem (miễn đúng qui định) thì mình ko muốn làm min nữa, mà muốn làm thứ dân...
Ai cũng muốn đưa ý kiến của mình, đó là điều đúng...

Cho nên, mình có một số ý kiến sau hơn 1 ngày bàn luận về Đam mê âm nhạc của các bạn:
1, Thưởng thức âm nhạc việc đầu tiên phải nói đến là SỞ THÍCH
2, Tiếp theo là đến cái VĂN HÓA trong mỗi ca khúc.
3, CẢM NHẬN của bản thân...và học được j và có mục tiêu hay động lực j không mới là điều quan trọng.

CHO NÊN, Q hay H.Vũ cũng đúng cả vì 2 bạn đều cho thấy niềm đam mê âm nhạc của mình, song, đôi lúc cũng nên trầm lắng một chút, cảm nhận và chia sẻ về đam mê của mình, chứ đừng vì sự đam mê mà dẫn tới cực đoan...
Có thể lời bình luận của Vũ "xoàng" làm Q "hơi nhột" vì bị "ko đánh giá cao" sở thích âm nhạc của Q...nên mới dẫn tới đấu tranh gây gắt thế...

NHẠC HÀN HAY, NHẠC ANH HAY, VÀ NHẠC VIỆT NAM CŨNG HAY NẾU NHƯ BẠN NGHE THEO SỞ THÍCH, CẢM NHẬN VÀ THẤY ĐƯỢC NHỮNG CÁI ĐẸP, CÁI HAY VÀ HỌC NHỮNG ĐIỀU BỔ ÍCH/KINH NGHIỆM TRONG MỖI BÀI HÁT...ĐÓ MỚI LÀ Ý NGHĨA THẬT SỰ CỦA NGHỆ THUẬT!

hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 571811TOPIC NÀY VẪN TIẾP TỤC BÀN LUẬN! CHÚC CÁC BẠN VUI VẺ VÀ HỌC ĐƯỢC NHIỀU ĐIỀU BỔ ÍCH TỪ NHỮNG NGƯỜI BẠN! hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 571811

10/25/2010, 10:34 pm
qui_yds
qui_yds
Mod
Mod
qui_yds

thôi đi đủ rồi,mày muốn biến tụi tao thành kẻ thù thì có,tao đã ko muốn rối tung để mất time rồi mà lại gặp tụi mày nữa,thật là

10/25/2010, 11:02 pm
ThaiTan_Phan
TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM; ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu
ThaiTan_Phan
Thành Viên V.I.P
Thành Viên V.I.P
ThaiTan_Phan

Birthday : 27/08/1991
Coin : 65489
Status : TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM; ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu

Ok...Mission complete...Topic is closed

Sponsored content

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 5 Collap11Trả lời nhanh
Trang 5 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5
Trang 5 trong tổng số 5 trang
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất