Ghi Nhớ?
Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 Avatar11

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Hãy đọc những bài luận văn kinh điển dưới đây, và hãy cho biết, bạn nghiêng về phe nào?
1. Những chàng trai Kiến trúc
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 Vote_lcap27%hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 Vote_rcap
 27% [ 6 ]
2. Liên minh Y Dược_CNTT
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 Vote_lcap45%hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 Vote_rcap
 45% [ 10 ]
3. Thật là nhảm nhí
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 Vote_lcap23%hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 Vote_rcap
 23% [ 5 ]
4. Phe khác (nhớ cho ý kiến ở dưới nghen)
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 Vote_lcap5%hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 Vote_rcap
 5% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 22

Poll closed

10/24/2010, 11:16 pm
hugn222
Siêu nhân gao đỏ
hugn222
Mod
Mod
hugn222

Birthday : 07/06/1991
Coin : 55792
Status : Siêu nhân gao đỏ

phanthaitan đã viết:

À, 2tg K+V tránh có những ý kiến phản động, khiêu khích nghen!!! hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 512544

Tau phản động bao chừ bây? :mo hoi :mo hoi :mo hoi :mo hoi đọc kĩ những comment của tau trong topic này! chỉ nhận xét chính xác về tác phẩm, không nói gì đến cuộc tranh cãi. Đề nghị 1 lời sr từ admin. ngoay mui

10/24/2010, 11:16 pm
zZDarkHunterZz
Siêu Nhân Deka Chỉ Huy
zZDarkHunterZz
Mod
Mod
zZDarkHunterZz

Birthday : 16/11/1991
Coin : 50951
Status : Siêu Nhân Deka Chỉ Huy

bttt1210 đã viết:
Hay quá, bài viết của a Hiv quá tuyệt, bộc lộ suy nghĩ của một con người sống vì nghệ thuật, chết vì nghệ thuật...Hoan hô a, tư tưởng lớn! hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 251758

A Quí và A Khỉ làm j phản kháng lại coi, lên gân rồi h ko chịu diễn văn chống đối...
Ý kiến rút lui ko đc tòa chấp nhận,...Bên Bị cáo YD và CNTT có ý kiến j không? hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 193315
hay

10/24/2010, 11:18 pm
qui_yds
qui_yds
Mod
Mod
qui_yds

Birthday : 01/12/1991
Coin : 52435

zZDarkHunterZz đã viết:
bttt1210 đã viết:
Hay quá, bài viết của a Hiv quá tuyệt, bộc lộ suy nghĩ của một con người sống vì nghệ thuật, chết vì nghệ thuật...Hoan hô a, tư tưởng lớn! hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 251758

A Quí và A Khỉ làm j phản kháng lại coi, lên gân rồi h ko chịu diễn văn chống đối...
Ý kiến rút lui ko đc tòa chấp nhận,...Bên Bị cáo YD và CNTT có ý kiến j không? hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 193315
hay
những kẻ mộ đạo

10/24/2010, 11:19 pm
hiv
hiv
Thành Viên
Thành Viên
hiv

Coin : 49906

hoang_tu_it_noi đã viết:
hãy xem một con người tư tưởng lớn nhưng lại mang sự ích kỉ ra để xét đoán người khác là không được,ko phải là anh muốn rút lui hay là gì,muốn chơi thì chơi tới,nhưng mà làm gì mà phải tuyên chiến này hay nọ,bạn bè chứ là kẻ thù sao,cùng học 1 trường ra mà thôi,đã là bạn bè sao lại vô topic người ta phán 1 câu xanh rờn như vậy,có gọi là con người cao cả hay ko thì tự suy nghĩ đi
và tôi lại bị gán thêm tội ích kỉ
bạn quý hãy đọc hết tất cả những bình luận của tôi rồi nói nhé, cám ơn.

10/24/2010, 11:31 pm
ThaiTan_Phan
TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM; ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu
ThaiTan_Phan
Thành Viên V.I.P
Thành Viên V.I.P
ThaiTan_Phan

Birthday : 27/08/1991
Coin : 65489
Status : TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM; ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu

1-0: bên Kiến Trúc hiện giờ đang ưu thế...
Lí do: Thứ 1: KT có bài thuyết trình thuyết phục (t cảm thấy thế)
Thứ 2: Nhiều người đồng cảm! hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 571811

"ỪA, t vớ đũa cả nắm, xin lỗi mày nghen Khánh, tg Vũ thj bớt nổi loạn!" Ok...

Kêu dân Ngân hàng dô giúp vui đi!

Quí ơi, kêu tụi YD dô phụ đi (gợi ý: Trinh già, Trung a2, Vũ Hoàn Vũ, Nhã, Hồ, Hà Như, Tôn Công, Phương...dô cứu bồ đi, hông thôi tối nay lo thức làm một bài văn tế giải nguy đi)

T TUYÊN BỐ: T LÀM CHỦ TỌA TOPIC NÀY, XIN HỨA KO THIÊN VỊ DÂN Y DƯỢC HAY KIẾN TRÚC....XIN HỨA XIN HỨA XIN HỨA!!!

Thông báo lần nữa: kết quả hiện giờ là 1-0 nghiêng về kiến trúc (đề nghị bạn Quí sử dụng ngôn ngữ không quá thô bao!) ...

10/24/2010, 11:41 pm
hugn222
Siêu nhân gao đỏ
hugn222
Mod
Mod
hugn222

ok, admin pro!
kiss kiss kiss kiss
Các bạn phe Những chàng trai Hàn hãy nêu lên những điểm mình cho là hay, và tại sao giới trẻ hiện nay lại thích những chàng trai ấy? Chỉ mới có 1 bên đưa ra quan điểm nên mọi người trong topic còn suy nghĩ 1 chiều wa'. Về chuyện bạn Q nói bạn bè cùng trường chả nhẽ cãi nhau thì mình nghĩ không có vấn đề gì... mình chỉ chém gió để cùng tiến bộ, ra đường gặp nhau chả nhẽ nói chuyện này tiếp??? Chỉ tranh luận trên topic này thôi, còn ngoài đời thì vẫn bình thường, ko nên để chuyện này sọ chuyện kia... ok men? :love

10/24/2010, 11:44 pm
onlyyou020791
V
onlyyou020791
Thành Viên
Thành Viên
onlyyou020791

Birthday : 02/07/1991
Coin : 51645
Status : V

Tình hình đang gay gắt quá nhỉ. Các bạn đưa ra ý kiến của mình thì cũng từ từ, bình tĩnh, đừng bức quá như vậy chứ. Cùng A1 với nhau mà

10/24/2010, 11:47 pm
hiv
hiv
Thành Viên
Thành Viên
hiv

hugn222 đã viết:
ok, admin pro!
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 497578 hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 497578 hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 497578 hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 497578
Các bạn phe Những chàng trai Hàn hãy nêu lên những điểm mình cho là hay, và tại sao giới trẻ hiện nay lại thích những chàng trai ấy? Chỉ mới có 1 bên đưa ra quan điểm nên mọi người trong topic còn suy nghĩ 1 chiều wa'. Về chuyện bạn Q nói bạn bè cùng trường chả nhẽ cãi nhau thì mình nghĩ không có vấn đề gì... mình chỉ chém gió để cùng tiến bộ, ra đường gặp nhau chả nhẽ nói chuyện này tiếp??? Chỉ tranh luận trên topic này thôi, còn ngoài đời thì vẫn bình thường, ko nên để chuyện này sọ chuyện kia... ok men? hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 386812
rất chuẩn nhưng cần chỉnh một chút, bài viết của mình là muốn chia sẻ kinh nghiệm nghe nhạc của mình thôi, ko nên tính đó là bài diễn văn.
mình chê mấy bài bạn quý post là xoàng, mình sẽ giải thích, đấy mới là bài diễn văn của mình. 0-0 nha tân
à, như đã hứa, khi rảnh rỗi mình sẽ post bài phân tích ca khúc i don't want to miss a thing. các bạn chờ nhé.

10/24/2010, 11:48 pm
ThaiTan_Phan
TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM; ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu
ThaiTan_Phan
Thành Viên V.I.P
Thành Viên V.I.P
ThaiTan_Phan

Status : TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM; ƯU TIÊN DÙNG HÀNG VIỆT NAM, TẨY CHAY HÀNG tàu

Nói chung, cứ tham gia dô thì phải đứng về một bên, để t mở thêm một cuộc bình chọn nghen!
Ngân hàng đứng về phe nào?
Bách khoa về phe nào? hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 914906

10/24/2010, 11:53 pm
hugn222
Siêu nhân gao đỏ
hugn222
Mod
Mod
hugn222

Với thực trạng hiện tại thì mình đứng về Kiến Trúc, vì Mr. Q chỉ có mỗi một quan điểm "mình thích thế", còn tương lai chắc sẽ có thay đổi. tungtang

10/24/2010, 11:53 pm
hiv
hiv
Thành Viên
Thành Viên
hiv

nhỡ trong ngân hàng 2 người khác quan điểm thì sao, đề nghị bình chọn cá nhân
và chỉ bình chọn khi 2 bài diễn văn dc công bố, giờ đang là thời kì vận động cử tri

10/24/2010, 11:58 pm
ThaiTan_Phan
ThaiTan_Phan
Thành Viên V.I.P
Thành Viên V.I.P
ThaiTan_Phan

Quí ơi, lên facebook kêu dân chúng Y dược dô đi, cái này tụi nó bị chạm tự ái sẽ bu vào đó!!! He he he.

Bạn Vũ chơi Fairplay, Ok: 0 - 0...

10/24/2010, 11:59 pm
zZDarkHunterZz
Siêu Nhân Deka Chỉ Huy
zZDarkHunterZz
Mod
Mod
zZDarkHunterZz

2 - 0 rồi mấy ba...
nhưng thôi reset..
ok 0 - 0 cho nó đẹp... hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 251758

10/25/2010, 12:01 am
zZDarkHunterZz
Siêu Nhân Deka Chỉ Huy
zZDarkHunterZz
Mod
Mod
zZDarkHunterZz

há há... thằng khánh là người yêu của tao mà... mà nó là trùm ngân hàng... thế là có 2 lực lượng hùng hậu rội.. kè kè hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 687805

10/25/2010, 12:15 am
qui_yds
qui_yds
Mod
Mod
qui_yds

thằng Tân xử ko công bằng,thứ nhất:bạn Vũ nêu ra topic này và chính là người gây chiến trước,thứ 2 số người đồng tình ah,mày đã đếm chưa mà đưa ra là nó hơn,haiz,còn chuyện đã tới đây tao chỉ có thể nói là nước mỹ luôn bị những phát xít như nhật đánh lén như trân Châu cảng thôi,tao là nước mỹ đó

10/25/2010, 12:17 am
hiv
hiv
Thành Viên
Thành Viên
hiv

tân, mày dẫn đường link mấy bản nhạc hàn quốc kia qua đây đi, lấy hết phần bình luận luôn, để mọi người hiểu nguyên nhân dẫn đến cuộc tranh luận này. và xin nhắc lại, chỉ bỏ phiếu khi bài diễn văn dc up thôi nha, như vậy dễ đi vào lòng người hơn

10/25/2010, 12:21 am
diendien_daidai
diendien_daidai
Thành Viên
Thành Viên
diendien_daidai

Birthday : 03/01/1996
Coin : 49884

ui giơi,mây anh chi nay răc roi that,em thì nghĩ la nhac gi thi quan trong o nguoi nghe thoi,chu lam gi ma ghê ghom như anh hiv gì nói,con anh hoantu gì thì phản bac ghe quá,ôi thôi phưc tạp,còn 2 anh chi tan voi btt gì kia sao nói kì thê,ben kia thi bao lam bao tuong cho xong ma ben này lo kich đong,đung la đo lăm chuyên

10/25/2010, 12:23 am
hiv
hiv
Thành Viên
Thành Viên
hiv

hoang_tu_it_noi đã viết:
thằng Tân xử ko công bằng,thứ nhất:bạn Vũ nêu ra topic này và chính là người gây chiến trước,thứ 2 số người đồng tình ah,mày đã đếm chưa mà đưa ra là nó hơn,haiz,còn chuyện đã tới đây tao chỉ có thể nói là nước mỹ luôn bị những phát xít như nhật đánh lén như trân Châu cảng thôi,tao là nước mỹ đó
sao bạn quý vẫn ko chịu đọc hết tất cả các bình luận rồi dưa ra ý kiến thế. 0-0 rồi mà, còn mình khai chiến công khai, đánh lén là sao, ko nói khích nhau nữa nha. tranh luận sòng phẳng nha, bạn quý có thể vận động nhiều người, càng đông càng vui, còn mình thì lo viết bài hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 616633

10/25/2010, 12:39 am
hiv
hiv
Thành Viên
Thành Viên
hiv

diendien_daidai đã viết:
ui giơi,mây anh chi nay răc roi that,em thì nghĩ la nhac gi thi quan trong o nguoi nghe thoi,chu lam gi ma ghê ghom như anh hiv gì nói,con anh hoantu gì thì phản bac ghe quá,ôi thôi phưc tạp,còn 2 anh chi tan voi btt gì kia sao nói kì thê,ben kia thi bao lam bao tuong cho xong ma ben này lo kich đong,đung la đo lăm chuyên
trong tương lai, mình có 2 hướng đi
1. kiến trúc sư
2. nhà sản xuất âm nhạc, nếu ko yêu nhạc, sao làm dc nghề này ban.

10/25/2010, 8:15 am
FireFly
wanna kiss u a thousand times!!!
FireFly
Mod
Mod
FireFly

Coin : 50567
Status : wanna kiss u a thousand times!!!

-Đọc các bài comment buồn cười thật đấy. Bạn HIV không hiểu hay cố tình không hiểu? Các bài hát do Hoang_Tu post lên là do bạn ấy thấy hay, muốn chia sẻ cho mọi người. Bạn thấy không hay thì xin vui lòng đặt trước câu bình luận 1 dòng "Theo ý kiến của mình!" Còn về cái gọi là cảm nhận âm nhạc gì đó thì mình không biết nhưng bạn vui lòng tôn trọng sở thích của người khác! Họ thấy thích chỉ đơn giản là họ thấy thích. Có người thích cái này người thích cái kia, chả ai dc cho cái quyền bắt người khác thích cái mình thích rồi nói sở thích người khác là "xoàng"!
-Bạn nói là muốn góp ý để bạn HoangTu tốt hơn thì sao không gửi tin nhắn riêng? Phải chăng bạn muốn xúc phạm(có thề hơi quá nhưng mình nghĩ nó phù hợp) người khác để mọi người đề cao bạn? Để bạn có dịp thể hiện cái mà bạn gọi là "khả năng cảm thụ âm nhạc"? Buồn cười!
-Bạn Dark: Mình có thể nói là bạn rất vui tính, nhưng trong trường hợp này, người ta sẽ nghĩ khác đấy!
-Bạn Tan : Day không phải chuyện liên quan đến trường này trường nọ, bạn kêu người khác không nên khiêu khích trong khi đó chính bạn lại đang làm việc này?

10/25/2010, 8:17 am
qui_yds
qui_yds
Mod
Mod
qui_yds

dẫu sao cũng cảm ơn bạn firely,vote :a003:

10/25/2010, 8:18 am
VUPHONG
VUPHONG
VUPHONG
Mod
Mod
VUPHONG

Birthday : 27/04/1990
Coin : 50847
Status : VUPHONG

Các em dừng tranh cãi ở đây nhé, thực sự không cần thiết tí nào. Topic này nên đóng ở đây!

10/25/2010, 8:25 am
qui_yds
qui_yds
Mod
Mod
qui_yds

cây muốn lặng mà gió chả chịu ngừng anh Phong ah,haiz

10/25/2010, 8:26 am
hausinhkhauy11a5
Thành Viên
Thành Viên

Birthday : 04/02/1994
Coin : 49564

haiz,ý kiến anh Phong là đúng đấy,mà 2 cái anh Kt ăn nói dễ ghét quá,khiêu khích không ah

10/25/2010, 8:31 am
traitim_bang70
traitim_bang70
Thành Viên
Thành Viên
traitim_bang70

Birthday : 09/09/1991
Coin : 49564

SUPER JUNIOR NO1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sponsored content

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 2 Collap11Trả lời nhanh
Trang 2 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Trang 2 trong tổng số 5 trang
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất