Ghi Nhớ?
Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 4 Avatar11

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Hãy đọc những bài luận văn kinh điển dưới đây, và hãy cho biết, bạn nghiêng về phe nào?
1. Những chàng trai Kiến trúc
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 4 Vote_lcap27%hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 4 Vote_rcap
 27% [ 6 ]
2. Liên minh Y Dược_CNTT
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 4 Vote_lcap45%hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 4 Vote_rcap
 45% [ 10 ]
3. Thật là nhảm nhí
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 4 Vote_lcap23%hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 4 Vote_rcap
 23% [ 5 ]
4. Phe khác (nhớ cho ý kiến ở dưới nghen)
hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 4 Vote_lcap5%hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 4 Vote_rcap
 5% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 22

Poll closed

10/25/2010, 9:56 am
zZDarkHunterZz
Siêu Nhân Deka Chỉ Huy
zZDarkHunterZz
Mod
Mod
zZDarkHunterZz

Birthday : 16/11/1991
Coin : 50951
Status : Siêu Nhân Deka Chỉ Huy

traitim_bang70 đã viết:
Hunter oi!Đừg gen tị sắc đẹp vs các oppa nữa!hok nổi đâu! hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 4 902188
vậy là rõ rồi nhé... hâm mộ sắc đẹp thôi... vấn đề ở đây là cái hay của nhạc phẩm... như thế này thì lam sao đúng mục đích tranh luận được...
thôi bỏ nghe nhạc.. xem phim hàn thôi... diễn viên đẹp chết đi được hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 4 687805 hồi âm cho phản ứng gay gắt của bạn quý về phong cách cảm thụ âm nhạc của tôi - Page 4 687805

10/25/2010, 9:59 am
qui_yds
qui_yds
Mod
Mod
qui_yds

Birthday : 01/12/1991
Coin : 52435

đọc chưa hết lại đi kết luận lung tung,đã bảo thik thì ko cần có lý do,đi bới móc cái mà mình yêu chỉ là giả tạo thôi

10/25/2010, 10:04 am
zZDarkHunterZz
Siêu Nhân Deka Chỉ Huy
zZDarkHunterZz
Mod
Mod
zZDarkHunterZz

Birthday : 16/11/1991
Coin : 50951
Status : Siêu Nhân Deka Chỉ Huy